ข้อผิดพลาดทั่วไป Module not accessible

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
kiattisuk
phpBBThailand Newbie

ข้อผิดพลาดทั่วไป Module not accessible

โพสต์ โดย kiattisuk »

มันขึ้นว่าแบบนี้ ข้อผิดพลาดทั่วไป Module not accessible ต้องแก้ตรงไหนคับ :|

สาเหตุ มาจากผมลงไปสมบูรณ์แล้วครั้งหนึ่ง แล้วไปลบบอร์ดทดสอบที่ให้มา พอจะตั้งบอร์ดไหม่ มันไม่ขึ้น ผมก้เลยลบข้อมูล phpbb3 ออกจาก data แล้วลงไหม่ มันก้ขึ้น ข้อผิดพลาดทั่วไป Module not accessible แบบนี้มา
kiattisuk

Re: ข้อผิดพลาดทั่วไป Module not accessible

โพสต์ โดย kiattisuk »

ช่วย ด้วยนะคับ :?: :?: :?: :?:
zebastian

Re: ข้อผิดพลาดทั่วไป Module not accessible

โพสต์ โดย zebastian »

ช่วยด้วยครับ เจอปัญหาเดียวกัน
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง