แนะนำบอร์ดน้องใหม่ Thailand Web Design & Development Forum

แนะนำบอร์ด ที่สร้างจาก phpBB3 นำบอร์ด ของท่าน มาโชว์ได้ที่นี่
ท่านนำ phpBB ไปใช้ งาน ทำเว็บบอร์ด เกี่ยวกับอะไรแนะนำได้ที่นี่ แลกเปลี่ยนความรู้กันได้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กฎการใช้บอร์ด
1. ลงลิงค์ได้เพียงลิงค์เดียวต่อ 1กระทู้
2. ต้องเป็นเว็บบอร์ดที่ สร้างจาก phpbb3 เท่านั้น
3. ต้องเป็นเว็บบอร์ดที่ไม่ได้ลบเครดิตของผู้สร้าง และ แปลภาษาไทยออก
4. ต้องเป็นเว็บบอร์ดที่ไม่ผิดกฏหมาย
ตอบกลับโพส
thailandwebdesign
phpBBThailand Newbie

แนะนำบอร์ดน้องใหม่ Thailand Web Design & Development Forum

โพสต์ โดย thailandwebdesign »

แนะนำบอร์ดน้องใหม่ค่า Thailand Web Design & Development Forum :-D

เราเซ็ตบอรืดนี้ขึ้นมาเพื่อเป็นอีกทางเลือกนึงในการแลกเปลี่ยนความรู้สำหรับนักพัฒนาเว็บไซต์ นักออกแบบเว็บไซต์ ทุกแขนง ไปจนถึงการทำการตลาดออนไลน์ตั้งแต่สากกระเบือยันเรือรบ เพื่อยกระดับการพัฒนาเว็บไซต์ในประเทศไทย ตอนนี้แอดมินของบอร์ดกำลังพัฒนาเต็มรูปแบบมากขึ้น สำหรับผู้ต้องการปั่นกระทู้ หรือต้องการลิงค์กลับไปที่เว็บไซต์ เชิญเข้ามาสมัครสมาชิกแล้วโพสตืกันได้เลยค่า

เรายินดีรับฟังทุกความคิดเห็นเพื่อพัฒนาให้ดียิ่งๆ ขึ้นไปค่ะ

ยินดีต้อนรับค่า ^ ____ ^

Thailand-WebDesign.net Admin
joopbra
ติดต่อ:

Re: แนะนำบอร์ดน้องใหม่ Thailand Web Design & Development For

โพสต์ โดย joopbra »

ขอบคุณค่ะ ว่าแต่ทำไมเปิดไปแล้วเข้าไม่ได้ค่ะ
hexavision
ติดต่อ:

Re: แนะนำบอร์ดน้องใหม่ Thailand Web Design & Development For

โพสต์ โดย hexavision »

เว็บเข้าไม่ได้นะครับผม
mxcz
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member

โพสต์ โดย mxcz »

กระทู้ปี 2008 ครับ นานมากแล้ว -.-
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง