windows 8 ใช้ไปใช้มา ปิดเครื่องไม่ได้

เว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์
สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
polopo
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

windows 8 ใช้ไปใช้มา ปิดเครื่องไม่ได้

โพสต์ โดย polopo »

windows 8 ใช้ไปใช้มา ปิดเครื่องไม่ได้ มีใครเป็นบ้างครับ ผมลองมาทดลองใช้ หรือว่าผมไป update
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง